Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W)

Model: M20-14-0.28

Công suất:

LIÊN HỆ ZALO

Thông số kỹ thuật

Điện áp sử dụng
220
Q (Max) (m³/h)
3
H (Max) (m)
14
Họng hút - xả (mm)
20 x 20

Địa chỉ

  • Địa chỉ: Phố Xuân Đài/Khu Đình Bảng, Phường Từ Sơn Bắc Ninh - Việt Nam 16000
  • Hotline: 0328199962
  • Email: [email protected]
  • Thời gian làm việc: 8AM - 17PM
  • Giao hàng: Toàn quốc – hỗ trợ vận chuyển
  • Kho hàng: Sẵn hàng số lượng lớn
  • Nhà phân phối: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT LONG DIỆP

Thông tin bảo hành

  • 3 năm cho động cơ
  • 2 năm cho mạch điện tử
  • Hỗ trợ kỹ thuật tận tâm
  • Đồng hành cùng khách hàng
  • Bảo hành chính hãng
  • Linh kiện thay thế sẵn có
  • Hỗ trợ xử lý nhanh chóng

Thông tin sản phẩm

Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W) giải pháp đầu tư hiệu quả cho hệ thống cấp nước sinh hoạt

Đối với chủ đầu tư, một hệ thống cấp nước ổn định không chỉ đảm bảo trải nghiệm cho người sử dụng mà còn giúp giảm chi phí vận hành, hạn chế bảo trì và tăng giá trị công trình. Việc lựa chọn đúng thiết bị tăng áp ngay từ đầu sẽ giúp hệ thống hoạt động bền bỉ, tránh phải thay thế hoặc nâng cấp sau khi đưa vào sử dụng.

Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W) là dòng bơm tăng áp tự động theo dòng chảy, phù hợp cho các công trình dân dụng, căn hộ, nhà phố và biệt thự. Máy sở hữu công suất 280W, cột áp tối đa 14m, lưu lượng tối đa 3m³/h cùng đầu nối ren 20 x 20mm, mang đến hiệu quả tăng áp ổn định với chi phí đầu tư hợp lý.

Vì sao chủ đầu tư nên lựa chọn Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W)?

Trong nhiều công trình, áp lực nước từ hệ thống cấp nước thành phố không đủ để cung cấp ổn định cho các thiết bị ở tầng trên hoặc nhiều điểm sử dụng cùng lúc.

Lựa chọn Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W) giúp giải quyết bài toán áp lực nước mà không cần đầu tư hệ thống bơm công suất lớn. Máy chỉ hoạt động khi có nhu cầu sử dụng nước nên vừa tiết kiệm điện, vừa kéo dài tuổi thọ thiết bị.

Đây là giải pháp phù hợp để tối ưu tổng chi phí đầu tư và vận hành lâu dài.

Động cơ 280W mang lại hiệu quả vận hành và tiết kiệm chi phí

Máy được trang bị động cơ 280W, đáp ứng tốt nhu cầu tăng áp cho hệ thống nước sinh hoạt quy mô vừa.

Ưu điểm của động cơ gồm:

Tiêu thụ điện thấp.

Hoạt động ổn định trong thời gian dài.

Ít phát sinh nhiệt.

Giảm chi phí vận hành.

Độ bền cao.

Chi phí bảo trì thấp.

Đối với các công trình sử dụng thường xuyên, đây là mức công suất cân bằng giữa hiệu quả và chi phí.

Cột áp tối đa 14m giúp tăng áp mạnh và ổn định

Thông số Hmax 14m giúp máy cải thiện áp lực nước đáng kể so với các dòng tăng áp công suất nhỏ.

Máy phù hợp để:

Tăng áp vòi sen.

Cấp nước cho bình nóng lạnh.

Tăng áp máy giặt.

Ổn định áp lực cho nhiều thiết bị cùng hoạt động.

Hỗ trợ cấp nước cho nhà nhiều tầng.

Việc lựa chọn đúng cột áp giúp hệ thống hoạt động trong vùng hiệu suất tối ưu và hạn chế hao phí điện năng.

Lưu lượng tối đa 3m³/h đáp ứng tốt nhu cầu sử dụng

Ngoài khả năng tăng áp, Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W) còn đạt Qmax 3m³/h, đáp ứng tốt nhu cầu cấp nước cho nhiều thiết bị sinh hoạt.

Mức lưu lượng này phù hợp với:

Nhà phố.

Biệt thự.

Căn hộ.

Văn phòng.

Cửa hàng.

Các công trình dân dụng quy mô nhỏ và vừa.

Công nghệ tăng áp tự động theo dòng chảy

Máy sử dụng cảm biến dòng chảy để điều khiển hoạt động hoàn toàn tự động.

Khi mở vòi nước, máy sẽ khởi động ngay để tăng áp.

Khi ngừng sử dụng nước, máy sẽ tự động dừng hoạt động.

Ưu điểm của công nghệ này gồm:

Không cần bật tắt thủ công.

Tiết kiệm điện năng.

Giảm hao mòn thiết bị.

Hoạt động êm ái.

Độ ổn định cao.

Chi phí bảo trì thấp.

Công dụng của Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W)

Sản phẩm phù hợp với nhiều ứng dụng như:

Tăng áp vòi sen.

Tăng áp bình nước nóng.

Tăng áp máy giặt.

Tăng áp vòi rửa.

Hệ thống cấp nước sinh hoạt.

Nhà phố.

Biệt thự.

Chung cư.

Văn phòng.

Cửa hàng.

Hệ thống sử dụng đường ống ren 20 x 20mm.

Hướng dẫn lựa chọn Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W)

Để đầu tư hiệu quả, chủ đầu tư nên xác định trước các thông số của hệ thống như:

Áp lực nước đầu vào.

Chiều cao cần tăng áp.

Số lượng điểm sử dụng nước.

Lưu lượng yêu cầu.

Đường kính đường ống.

Nguồn điện sử dụng.

Nếu công trình cần cột áp khoảng 14m, lưu lượng khoảng 3m³/h và sử dụng đường ống ren 20mm, thì Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W) là lựa chọn phù hợp, vừa đảm bảo hiệu quả sử dụng vừa tối ưu chi phí đầu tư trong dài hạn.

Bảng thông số kỹ thuật

Thông số Giá trị
Tên sản phẩm Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W)
Model M15-11-0.28
Công suất 280W
Điện áp 220V
Cột áp tối đa (Hmax) 14m
Lưu lượng tối đa (Qmax) 3m³/h
Hút x Xả (Ren) 20 x 20mm
Kiểu hoạt động Tự động theo dòng chảy

Ưu điểm nổi bật của Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W)

Động cơ 280W mạnh mẽ và tiết kiệm điện.

Cột áp 14m giúp tăng áp hiệu quả cho hệ thống nước sinh hoạt.

Lưu lượng 3m³/h đáp ứng nhiều điểm sử dụng cùng lúc.

Hoạt động tự động theo dòng chảy.

Thiết kế nhỏ gọn, dễ lắp đặt.

Đầu nối ren 20 x 20mm phổ biến.

Hoạt động êm, ít rung.

Độ bền cao, chi phí bảo trì thấp.

Câu hỏi thường gặp

Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W) phù hợp với công trình nào?

Máy phù hợp cho nhà phố, biệt thự, căn hộ, văn phòng, cửa hàng và các công trình dân dụng cần cải thiện áp lực nước sinh hoạt.

Máy có tự động vận hành không?

Có. Máy sử dụng cảm biến dòng chảy nên sẽ tự động khởi động khi mở vòi nước và tự động dừng khi ngắt nước, giúp tiết kiệm điện và nâng cao tuổi thọ thiết bị.

Máy sử dụng điện áp bao nhiêu?

Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W) sử dụng nguồn điện dân dụng 220V, thuận tiện cho việc lắp đặt tại hầu hết các công trình.

Liên hệ Maybomnuoclongdiep

Nếu anh/chị đang tìm mua Tăng áp từ dòng chảy MBY M15-11 (280W) chính hãng với mức giá cạnh tranh, hãy liên hệ Maybomnuoclongdiep để được đội ngũ kỹ thuật tư vấn lựa chọn đúng model theo nhu cầu thực tế của công trình. Chúng tôi hỗ trợ tính toán áp lực, lưu lượng, lựa chọn thiết bị phù hợp và hướng dẫn lắp đặt đúng kỹ thuật nhằm tối ưu hiệu quả đầu tư cũng như chi phí vận hành lâu dài. Cam kết sản phẩm chính hãng, bảo hành đầy đủ, giao hàng nhanh và đồng hành cùng khách hàng trong suốt quá trình sử dụng.